Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาภาพดอกไม้มาฝากจาก samyang 85mm 1.4 ครับ ติดต่อทีมงาน

ห่างหายจากการ post รูปไปนาน เนื่องจากเข้าสู่โค้งสุดท้าย ใกล้ dead line ส่งเล่มวิทยานิพนธ์แล้ว
วันนี้เช่นเคยครับ ระหว่างรอเครื่องซักผ้า ก็ได้มีเวลาไปเดินถ่ายรูปที่สวนข้างๆ บ้านเหมือนเดิน คราวนี้เอาน้อง samyang (ที่ต่างประเทศบางทีก็เป็น rokinon หรือ vivitar ครัับ) 85mm f1.4 มาลองหมุนดูซะหน่อย แนะนำ ติ ชม กันได้นะครับ ยินดีนำข้อเสนอแนะไปปรับปรุงครับ

จากคุณ : แมวน้อยนอนอุตุ
เขียนเมื่อ : 9 ก.ย. 55 05:17:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com