Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>>>>>>>>> คนบางปะอิน : ทำไมกระทู้ของคุณจึงไม่ค่อยมีใครเข้ามาดูเลย <<<<<<<<<<<<<< ติดต่อทีมงาน

ในกระทู้หนึ่งๆที่โพสท์ในห้องกล้องจะมีกระทู้ที่ไม่ค่อยมีคนเข้าดูอยู่มากพอสมควร
(มากกว่ากระทู้ที่มีคนดูเยอะๆ) บางคนโพสท์แล้วโพสท์อีกแต่ก็ยังไม่ค่อยมีคน
เข้ามาดูอยู่ดี(แต่ก็พยายามโพสท์) หากกระทู้มีคนดูเยอะก็จะสนุก ได้พูดคุย
ได้ทักทาย ดีใจที่มีคนดูเยอะ มีคนเข้ามาสนใจกระทู้เราเยอะวุ๊ย  เวลาเล่นเน็ต
เวลาโพสท์รูปก็จะสนุก บรรยากาศก็น่าเล่น ซึ่งตรงข้ามกับกระทู้ที่ไม่ค่อยมีคนดู
ดูมันแห้งเหี่ยว โรยรา เฉาตายไงไม่รู้

แล้วทำไมกระทู้คุณจึงไม่ค่อยมีใครมาดูล่ะ คุณอยากรู้ไหม ผมจะเล่าให้ฟัง

ปล.วันนี้ผมพูดตรงๆ ตรงมากๆ หากมั่นใจว่ารับไม่ได้แน่ก็ปิดไปเสียแต่ตอนนี้
  เลยนะครับ อย่าอ่านให้ขุ่นข้องหมองใจเปล่าๆ
ปล2.ผมพูดจากประสบการณ์ที่พานพบ เป็นหัวข้อที่พูดถึงวิธีการผมไม่ได้ว่าใคร
  ที่เป็นตัวบุคคล กรุณาอย่าเอ่ยถึงชื่อล็อคอินผู้อื่น เดี๋ยวผมจะซวย..นะครับผมขอร้องหล่ะ
ปล3.อย่าพยายามลากให้ไปเป็นมาม่าเลยนะครับ เดี๋ยวเรื่องมันจะยาว หมดสนุกกันเสียเปล่าๆ
  อ่านแค่เอาแง่คิดก็พอ
ปล4.เรื่องนี้เป็นหนังชุดนะครับ เดี๋ยวมีตอนต่อไปในตอนหน้า แล้วจะร้อง อ๋อ..
  เพราะผมมีวิธีแก้ไชให้ด้วยในตอนต่อไปสัปดาห์หน้า อย่าเพิ่งด่วนสรุปอะไรลงไปนะครับ

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 19:01:39

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 18:57:49

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 17:44:58

แก้ไขเมื่อ 10 ก.ย. 55 17:44:11

จากคุณ : คนบางปะอิน
เขียนเมื่อ : 10 ก.ย. 55 11:44:00

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com