Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนถามถ้าซื้อ OMD นอกจาก len 12-50 แล้วต้องซื้อเพิ่มอีกไหมครับ ติดต่อทีมงาน

รบกวนถามถ้าซื้อ OMD นอกจาก len 12-50 แล้วต้องซื้อเพิ่มอีกไหมครับ
คือความรู้เรื่องกล้องมีไม่มากนะครับ
คือตอนนี้มองๆ OMD ไว้อ่ะครับ
เอาไว้ถ่ายภาพเวลาไปเที่ยวครับ ถ่ายวิว ตึก สถาปัตยกรรม และคนในครอบครัวครับ
ต้องการทั้ง len wide, len zoom และ len หน้าชัดหลังเบลอครับ
ไม่รู้ว่า len 12-50 ที่ OMD ให้มานั้นเพียงพอไหมครับ
ต้องซื้อ len เพิ่มอีกไหมครับ
ขอบคุณมากครับ
ลูกสาว

จากคุณ : macpro777
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 55 06:49:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com