Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

หาอาสาสมัคร ถ่ายรูปรับปริญญา ม.พระจอมกล้า ติดต่อทีมงาน

เรื่องของเรื่อง น้องผู้หญิงที่รู้จักกัน เขาเห็นผมมีกล้อง Dslr Canon 60D
คงถ่ายรูปเก่ง (คิดผิด) ผมยังปรับกล้องไม่เก่งเลย ซื้อมาแบบค่อยๆ เรียนรู้
กลัวจะถ่ายทำให้เสีย งานสำคัญ

ก็เห็นใจเขา ยังไม่มีรายได้ ถ้าหาช่างภาพ ค่าใช้จ่ายก็สูง
เลยอยากหาอาสาสมัคร  
รับที่ ม.ลาดกระบังพระจอมเกล้า วันที่ 29 กย. 2555
น้าท่านใดมีเวลา กรุณาด้วยนะครับ มีค่ารถและเลี้ยงข้าว นะ (คุยกันได้)

(อย่าบอกว่าให้ผมหัดถ่ายเลย น้าท่านใดไป สอนผมด้วยก็ดี 555)

จากคุณ : maxcom
เขียนเมื่อ : 14 ก.ย. 55 08:43:11

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com