Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

.......ไม่กล้าวิจารน์ภาพนกตัวเอง มันเกินคาดไปตั้งนานแว้วววววววว อิอิ................... ติดต่อทีมงาน

.......55..ไม่รู้จะตั้งหวะข้อกระทู้ว่ายังไง เลยล้อเรียนแบบโปรแอ็ป ทักษอรซะเลบ อิอิ..
.......แต่ที่จริงก็เป็นไปตามหัวข้อกระทู้นั่นล่ะครับ เพราะไม่ได้ตั้งเป้าหมายว่าาจะต้องได้ขนาดใหน..

........เท่าที่ถ่ายมาได้แบบทุกวันนี้ก็เกินคาดว่าคนอย่างผมจะทำได้แว้ววววว ไม่เคยคิดว่าจะมาถึงทุกวันนี้..

.......ถ้าจะให้คะแนนภาพผม ด้วยศักยภาพที่มีผมคงให้เกินสิบล่ะครับ ที่เหลือต่อไปเป็นกำไรล้วนๆ 55..

จากคุณ : เตี้ย_แม่กลอง
เขียนเมื่อ : 24 ก.ย. 55 15:55:21

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com