Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

อยากรู้เรื่อง กล้อง Slow Motion ครับ ใคร ผู้รู้ช่วยตอบผมหน่อย ติดต่อทีมงาน

กล้อง Slow Motion  อยากรู้ครับ ว่าตัวไหน ถ่ายได้จริง เอาเป็นพวก กล้อง ถ่ายหนัง พวก  1000 fsp น่ะครับ  พอดี หาข้อมูลอยู่ พอดีข้ามูลผมน้องมาก ที่ผมหาได้ ก็มีแค่ ตัว

The Weisscam HS-2 digital high speed camera - shoots 2000fps in full HD

Vision Research PHANTOM HD Digital Cinematography Camera

Weisscam gets high speed revamp

แล้ว ก็อยากรู้ ว่ากล้อง Slow Motion  ตัวแรก ของโลก มันตัวไหน น่ะครับ

จากคุณ : bank27845
เขียนเมื่อ : 28 ก.ย. 55 19:44:44

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com