Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดอกนางพญาเสือโคร่ง ปีนี้เหมือนจะบานเร็ว เตรียมตัวกันเนิ่นๆ นะครับ ติดต่อทีมงาน

ถึงเพื่อนๆ ผู้รักการถ่ายภาพทุกท่านครับ
ใครวางแผนจะไปถ่ายรูปดอกนางพญาเสือโคร่ง
เตรียมตัวกันแต่เนิ่นๆ นะครับ ปีนี้เหมือนจะบานเร็ว

ผมพึ่งขึ้นไปอ่างขางเมื่อวันที่ 30 กันยายนที่ผ่านมา
ต้นส่วนใหญ่ใบร่วงหมดแล้ว บางต้นเริ่มมีช่อดอกเล็กๆ
คาดว่าปลายตุลา ต้นพฤศจิกายนนี้ น่าจะบานแล้ว

จากคุณ : Ballkung_CM
เขียนเมื่อ : 3 ต.ค. 55 00:51:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com