Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

-= [*]@@@{{*}}_***** [ เชิญร่วมแจมภาพพฤกษานานาพันธ์ผู้สร้างสรรให้โลกงาม Return ครั้งที่ 11 ] *****_{{*}}__@@@[*]=- ติดต่อทีมงาน

*** ขอประกาศแจ้งการเปลี่ยนแปลงระยะเวลาในการตั้งกระทู้แจมภาพพฤกษานานาพันธ์ฯอีกครั้งว่าต่อไปผมจะขอกระชับพื้นที่เลื่อนมาเป็นจัดแจมภาพทุกวันจันทร์เพื่อที่ทุกท่านจะได้นำภาพสวยๆมาแจมกันได้ถึ่ขึ้นโอกาสที่จะได้รับรางวัลเร็วขึ้น ตื่นเต้นขึ้นและมีฟองมากกว่าเดิม...ส่วนกติกาอื่นก็ยังเหมือนเดิมทุกประการครับ ***

กระทู้แจมภาพพฤกษานานาพันธ์ผู้สร้างสรรให้โลกงาม Return ครั้งที่ 10 ประจำวันที่ 22 ต.ค.ที่ผ่านมา มีผู้ส่งภาพดอกไม้ใบหญ้าสวยๆงามๆเข้าร่วม 69 คห. มากขึ้นมากว่าครั้งที่ 9 หน่อยขอบคุณทุกท่านที่ vote ให้ครับครั้งนี้ก็เช่นกันรบกวนทุกท่านช่วยกรุณา Vote กระทู้เพื่อที่จะได้ขึ้นเป็นกระทู้โหวตตลอดอาทิตย์ด้วยนะครับถือว่าช่วยให้กระทู้แจมนี้คึกคักทำให้ทุกท่านได้ชมภาพฤกษานานาพันธ์สวยๆได้เยอะขึ้นแต่ก็ขอขอบคุณทุกท่านช่วยกันส่งมาแจม ณ ที่นี้ด้วยครับ

****** ผลการร่วมแจมภาพพฤกษานานาพันธ์ผู้สร้างสรรให้โลกงาม Return ครั้งที่ 10 ประจำวันที่ 22 ต.ค.ที่ผ่านมา ผู้ชนะเลิศได้รางวัล ได้แก่น้าแรดแชมป์หลายสมัยกลับมาทวงแชมป์ไปอีกครั้ง

ขอแสดงความยินดีกับน้าแรดคนมีลูกสาวสวยด้วยครับเดี๋ยวปร้าdungharutai จะติดต่อขอที่อยู่หลังไมค์ครับ *****

แต่คะแนนสะสมมีการเปลี่ยนแปลงผลัดกันนำใครขยันส่งภาพแจมมากกว่าก็จะได้เปรียบกว่า

*** รายชื่อของผู้ได้คะแนนสะสมสูงสุด 10 ลำดับได้แก่ ***

ลำดับ  1. Hidden Rhino                   157             คะแนน
                  2. LVP@HEART                      95                "
                  3. หล่อได้พ่อหนึ่งแม่ติ้ง            92                 "
                  4. CHLOROPHYLL                   88                "                  
                  5. allclover                            87                "
                  6. luckyfarm6662                    58               "
                  7. theorem                             50               "
                  8. pumpu                               40               "
                  9. toytrip                                39               "
                 10. NUi & KIK                           38               "  

คะแนนสะสมมีการเปลี่ยนแปลงทุกครั้งต้องลุ้นกันจนถึงครั้งสุดท้ายปลายปีนี้ว่าผู้ใดจะได้เป็นแชมป์รวมคะแนนสะสมครั้งนี้น้าแรดยังนำมาเป็นอันดับหนึ่งได้ 157 คะแนนยังนำอยู่โดยอาศัยลูกสาวสวยพ่อก็ขยันเลยยังทำคะแนนนำอยู่ น้าเล้ง ศิษย์กว้านพะเยาก็ทำคะแนนกลับขึ้นมาอยู่อันดับ 2 ตามเดิมตามติดๆมาด้วยน้าหล่อฯแห่งนิวแฮมเชียร์..เออ..แห่งนิวยอร์คครับและคุณสาวสีเขียวที่ฝีมือพัฒนามาจากเลนส์งอกแท้ๆ

จากคุณ : KY_2003
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 05:05:14

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com