Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

<<<<< S.G.BUU :: พาสองสาวไปเที่ยวชำอำ-หัวหิน..>>>>> ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ^^

ช่วงหลังๆผมจะโผล่มาเป็นพักๆ แล้วเด๋วก็แว่บหาย...เป็นวัฏจักรไปแล้วครับ...^^

พอดีช่วงวันที่ 5-7 ต.คงที่ผ่านมา หลบงานพาน้องสาวตัวแสบกับท่าน ผบ. ไปเที่ยวชะอำ-หัวหินมาครับ

เที่ยวไปหลายที่ กล้องมี อุปกรณ์ครบ เลนส์ครบช่วง...แต่เอาเข้าจริงๆ พกติดตัวแค่ 10-20 ผุๆพังๆ กับ 50 1.8 เท่านั้นครับ...(ตัวอื่นมันหนัก T__T)

ทริปนี้กดไปเยอะพอสมควรครับ เพราะสองสาวผลัดกันเป็นแบบด้วยความสนุกสนาน...สุดท้ายตากล้องเหนื่อยคนเดียวครับ 555+

คัดมาลงแค่ส่วนน้อยนะครับ เพราะขี้เกียจทำรูป...เยอะเกิน...55+

ครับ...ทริปนี้เป็นทริปขับรถเที่ยวชิลล์ๆครับ ไม่เน้นอะไรมาก อยากไปไหนก็ไป อยากนอนก็นอน...เลยไม่ค่อยเน้นคุณภาพของรูปเท่าไหร่ครับ

ถ่ายมาเป็น jpg อย่างเดียวครับ Process ตามมีตามเกิด ภาพสวยบ้างไม่สวยบ้างก็เลยตามเลยนะครับ ^^

ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาชมและทักทายกันนะครับ ^^

...................

ป.ล.เซตนี้ถ่ายด้วย 60D + Sigma 10-20 + 50 1.8 + 430EX2 ครับ

จากคุณ : S.G.BUU
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 55 23:31:03

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com