Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

### เพื่อนชาวหนอนที่สนใจ ถ่ายภาพ ขบวนพยุหยาตราทางชลมารคฯ เชิญอ่านกระทู้นี้ ด่วนครับ ### ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ ..เพื่อนรักการถ่ายภาพทุกท่าน smile

บริษัทแคนนอนไทย จัดพื้นที่ให้พวกเราได้ถ่ายภาพ ขบวนพยุหยาตราทางชลมารคฯ ( ในวันอังคารที่ 6 พฤศจิกายน 2555 ) ขอขอบพระคุณมากครับ

โดยมีเงื่อนไขดังต่อไปนี้ครับ หนอน

1.  แจ้งชื่อจริง นามสกุลจริง  ( แจ้งลงไว้ในกระทู้นี้ )

2.  เบอร์โทร ( ที่สามารถติดต่อได้ตลอดเวลา )

3.  ใช้กล้องแคนนอน ( รุ่นอะไร )

รับเพื่อนชาวหนอนได้เพียง 20 คน เท่านั้นครับ ( ไม่สามารถรับจำนวนเพิ่มได้อีกครับ )

ลงทะเบียนที่หน้างาน เวลาก่อนบ่ายสาม ( แต่งกายสุภาพ ) ส่วนสถานที่ยืนถ่ายภาพ อาจจะเป็นแถวบริเวณ หอประชุมกองทัพเรือ ( รอการยืนยันอีกทีครับ )

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ย. 55 07:31:38

จากคุณ : จุกcanon
เขียนเมื่อ : 2 พ.ย. 55 18:25:05

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com