Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ซื้อ sony HX 200V แถมฟรี รุ่น DSC-S5000 รวม 16990 บาท OK มั้ยคะ ติดต่อทีมงาน

โปรน่าสนใจมาก ซื้อ 1 ได้ 2 แต่ไม่รู้ว่าดีหรือไม่ พี่ ๆ ช่วยชี้แนะด้วยค่ะ สนใจตัว HX 200V ค่ะ ส่วนตัวแถมน่าจะพอใช้ได้เพราะเป็นตัวแถม ไม่รู้คิดถูกหรือเปล่า พี่ ๆ ช่วยแนะนำด้วยค่ะ ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : มดตัวน้อยตัวนิด
เขียนเมื่อ : 10 พ.ย. 55 15:49:42 A:125.24.98.43 X: TicketID:378201

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com