Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

กระทู้แจม...แลนด์สเคป...สวยที่สุดๆ เดือนพฤศจิกายน 2512 ติดต่อทีมงาน

กราบสวัสดี น้าๆป้าๆห้องกล้องที่เป็นที่รักยิ่งทุกท่านครับ

น้าชาลี ศรีสมุย โปรโมเตอร์คนยากคนนี้หายหน้าหายตาไปนานแสนนาน ไม่ได้ไปไหนไกลครับนั่งดูการ์ตูนเน็ทเวิร์คอยู่แต่กับบ้านที่บ้านนี่แหละ
วันนี้มาประกาศผลการนับคะแนน แลนด์สเคปสวย..ที่สุดๆ

ที่ประกาศผลออกมาล่าช้า เพราะคะแนนที่แฟนๆของบรรดาน้าๆป้าๆขาแลนด์เทมาให้เยอะมากครับ ทำให้ผมนั่งนับไปสัปงกหลับไปกว่าจะนับคะแนนเสร็จปาเข้าไปร่วม 3 สัปดาห์ กรั้กๆๆๆ

เอ้าครับผู้ชนะเป็นแชมป์คนใหม่ของ แลนด์สเคปสวย...ที่สุดๆ ประจำเดือนตุลาคมคือ

น้า Modernsite ด้วยคะแนนท่วมท้น 115 กิ๊ฟจร้าาาา....

ว่าแล้วแชมป์คนใหม่รีบวัดตัวมานะครับ ใส่เสื้อโปโลไซซ์ไหนอยู่ เอามาวางบนโต๊ะ แล้วเอาไม้บรรทัดวัดความกว้างของตัวเสื้อส่งมาทางหลังไมค์ให้ผม
จะได้มีเสื้อสามารถเก๋ๆใส่การันตีให้โลกรู้ว่าคุณ คือ แชมป์แลนด์สเคปห้องพันทิปคนนึงเหมือนกัน

ปล.เนื่องจากไม่อยากให้รบกวนพื้นที่เว็บและเป็นการถลุงกิ๊ฟของเพื่อนๆจนเกินงาม จากนี้ไปแลนด์สเคปสวย...ที่สุดๆจะมีกำหนดแจมภาพกันแค่ เดือนละ 1 ครั้ง คือคืนวันอาทิตย์หรือเช้าวันจันทร์สัปดาห์ที่ 2 ของทุกเดือน

ปล.2 กลางสัปดาห์นี้ผมจะไปญี่ปุ่นครับกลับมาซักปลายๆเดือน ฉนั้นของรางวัลประจำเดือนพฤศจิกายนจะมีพิเศษนอกจากเสื้อแชมป์แล้ว ยังมีของฝากจากแดนปลาดิบ แต่เป็นอะไรนั้นผมยังไม่รู้กรั้กๆๆ
ฉะนั้น เน้นๆ มีเท่าไหร่ใส่มาอย่าได้ยั้งครับ

จากคุณ : Salt Cat
เขียนเมื่อ : 11 พ.ย. 55 21:41:49

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com