Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (34-66) ติดต่อทีมงาน

กระทู้นี้เป็นกระทู้ภาคต่อของกระทู้นี้ครับ

100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (1-33)

100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (67-100)

ขอบพระคุณทุกท่านที่เข้ามาทักทายและป้ายกิ๊ฟไว้ให้ใต้กระทู้ด้วยนะครับ
ความเดิมตอนที่แล้วจำได้ลางๆว่าถึงข้อ 33
เรามาต่อข้อ 34 กันนะครับ

ตั้งใจว่าจะพิมพ์ให้ครบร้อยในกระทู้นี้
ก็สงสารลำไส้เล็กมันจัง มันคงอยากให้เรานอน
มันจะได้ย่อยปลาดุกที่เพิ่งกินไปให้เต็มที่

กระทู้นี้ จึงเป็นกระทู้สามภาคมีต่ออีกหนึ่งภาคพรุ่งนี้นะครับ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 05:18:25

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 04:49:09

จากคุณ : เป็ดสวรรค์
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 02:23:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com