Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

> > > > > Close-Up & Macro Showtime < < < < < สัปดาห์ที่ 2 ของเดือนพฤศจิกายน 2555 ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ น้าๆ

ก่อนโพสรูปสัปดาห์ที่แล้ว ผมอ่านที่น้า Back in Black บอกว่าจะส่งไม้ต่อให้ คห. ที่ 9 ก็คิดว่าคงไม่โดนแน่ๆ เพราะเพิ่งจะมีแค่ คห. 7 แต่ไหงพอผมโพสไปกลายเป็น คห. 9 ไปได้ซะงั้น ไม่มี คห. 8 มาขั้น T_T

เรื่องของเรื่องคือไม่ได้ถ่ายมาโครมานานมากแล้วครับ แต่อารมณ์อยากแจมเลยต้องไปหาภาพเก่าๆ มาร่วมด้วย เหมือนเดิม เช่นเคย ใครมีภาพแนวๆ นี้ก็ปล่อยของกันมาเลยครับ ไม่ต้องเกร็ง ไม่ต้องเกรงว่าภาพไม่สวยหรืออย่างไร ส่งมาโลด อย่างน้อยคุณก็ได้ทำมันแล้ว  ซึ่งดีกว่าใครอีกหลายๆ คนที่ยังไม่เริ่ม รักคุณ

ขออีกนิดนึงเรื่องการถ่ายมาโคร ถ้าเป็นไปได้ก็ขอให้น้าๆ พยายามเบามือกับแบบที่ต้องการจัดฉากกันหน่อยครับ เพราะเมื่อปีก่อนผมพยายามถ่ายตั๊กแตนแล้วก็จัดฉาก โดยจับไปวางตรงโน้นตรงนี้ แต่พลาดท่าหนักมือไปหรือไงไม่ทราบ รู้สึกเหมือนจะทำขาเค้าดังแกร็ก ผมตกใจมากรีบนำเค้าไปปล่อยคืน ซึ่งเค้าก็เดินได้นี่ล่ะ แต่เราไม่รู้ว่าเราทำเค้าเจ็บขนาดไหน ตั้งแต่นั้นผมเลยไม่เตะตัวแบบอีกเลย มายังไงไปยังงั้น เพราะถ้าความสุขที่ผมได้รับ ต้องเบียดเบียนชีวิตอื่น ผมก็ไม่เอาล่ะครับ ขอบคุณน้าๆ อีกครั้งที่อ่านถึงตรงนี้

*****   ส่งไม้ต่อให้ คห. 15

ขอบคุณครับ
หล่อได้พ่อหนึ่งแม่ติ้ง

Hi There!

จากคุณ : หล่อได้พ่อหนึ่งแม่ติ้ง
เขียนเมื่อ : 12 พ.ย. 55 06:34:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com