Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (67-100) ติดต่อทีมงาน

สวัสดีครับ
กระทู้นี้เป็นหนึ่งในกระทู้ทั้งหมดสามกระทู้
และเป็นกระทู้ต่อจากสองกระทู้นี้

1.100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (1-33)

2.100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จาก100สิ่งที่ข้าพเจ้าได้เรียนรู้จากการถ่ายภาพ (34-66)

เผื่อใครจะมาอ่านในอีก 5 ปีข้างหน้า
ถ้าไม่มีในคลังกระทู้ ก็หาอ่านได้จากแคช หรือในบล็อกเป็ดนะครับ
เดี๋ยวจะเอาลงบล็อกให้

เนื้อหามีทั้งหมด 100 ข้อถ้วน
มีทั้งแนวคิดและวิธีการ
ให้เราเลือกเอาไปประยุกต์ใช้กับตัวเอง

เอย

Darren Rowse เจ้าของบทความต้นฉบับ เป็นบรรณาธิการและผู้ก่อตั้ง
Digital Photography School และ SnapnDeals

อาศัยอยู่ที่เมลเบิร์น ออสเตรเลีย นอกจากนี้ แกยังเป็นบรรณาธิการของ ProBlogger Blog Tips

ทั้งหลายแหล่นี่เกี่ยวกับภารถ่ายภาพล้วนๆ รักแกชอบแก
ก็ไปกดไลค์ไปฟอลโล่วกันเน้อ

แก้ไขเมื่อ 13 พ.ย. 55 04:45:52

จากคุณ : เป็ดสวรรค์
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 55 04:44:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com