Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

+++[SR] รายงานการทดลองใช้ PENTAX Q !! ++++ ติดต่อทีมงาน

ทางตัวแทนรายใหม่ของ Pentax  คือบริษัท East Enterprise

ได้ส่งกล้อง Pentax  K-01  และ  Pentax Q  ให้พี่โจ้ หรือ violinist ในไทยดี  ได้ลองทดสอบครับ

อานิสงค์ผลบุญ ก็เลยตกมาถึงผม
ผู้ที่อยากลองเล่น   แต่ไม่อยากเสียตังค์

ผมได้กล้องมาทดลองใช้กล้อง Q   อยู่ประมาณ   5- 6 วัน  

นี่คือความคิดเห็น ความรู้สึก โดยสุจริต  หลังจากที่ผมได้ลองใ้ช้กล้องตัวนี้ครับ

กระทู้นี้ เป็นการทดลองการใช้กล้อง ซึ่งถ่ายทอดความรู้สึก และความเห็นส่วนตัวล้วนๆ  
ไม่ได้มุ่งหวังจะให้เกิด ผลดี หรือ ผลเสีย ทางการค้าแต่อย่างใด

ผมไม่ได้รับเงินค่าสปอนเซอร์จากบริษัทใด ให้มาเขียนเชียร์  
หรือรับเงินจากบริษัทตรงข้ามให้มาเขียนด่า เพื่อสกัดดาวรุ่ง อ่ะครับ

---------------------------------------

ความเห็นทุกอย่างเกิดจากความคิดเห็นการใช้งานจริงๆ  มาถ่ายทอดให้กันฟัง

ถ้าท่านเห็นว่ากระทู้นี้ มีประโยชน์ กรุณาเก็บเข้าคลังกระทู้ด้วยเถิดครับ
จะได้มีกระทู้เก็บไว้เป็นข้อมูลอ้างอิงในภายหลัง

แต่ถ้าท่านผู้ใด เห็นว่าความเห็นของผม ไม่บริสุทธิ์ใจ กรุณาแจ้งทีมงาน ลบกระทู้ได้เลยครับ

----------------------------------------

จากคุณ : tamrong
เขียนเมื่อ : 20 พ.ย. 55 12:42:46

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com