Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

[ [ กล้อง OLYMPUS VH-210 มีใครเคยใช้บ้างครับ น่าซื้อมั้ยครับ เห็นที่ร้านลดเหลือ 3900 ติดต่อทีมงาน

พอดีกล้องคอมแพ็คของผมเพิ่งจอแตกอ่ะครับ อยากได้กล้องราคาไม่แพงมาใช้ เพราะตอนนี้หมดตังค์แล้วว วันนี้ไปดูมา OLYMPUS VH-210 สวยดี  3900 กว่าบาทอ่ะครับ  ใครเคยใช้บ้างครับ ช่วยแนะนำด้วย หรือมีกล้องตัวไหนที่ราคาพอๆกันแต่น่าเล่นกว่ามั้ยครับ ภาพเสริชมาจากกูเกิ้ลครับ ขอคำแนะนำด้วยฮะ ^

จากคุณ : natthasak
เขียนเมื่อ : 27 พ.ย. 55 22:40:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com