CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

อยากรู้เรื่องฟิลม์สไลด์

1. ก้อตรงๆเลยครับว่าอยากได้ฟิลม์สไลด์...แต่ไม่รู้ว่ายี่ห้อไหนดีอ่ะครับวานผู้รู้แนะนำที....
    2. และอยากรู้ว่าฟิลม์ของฟูจิอ่ะครับที่มี Velvia, Provia and Reala มันแตกต่างกันยังงัยอ่ะครับ
    3. เคยเห็นที่ข้างกล้องฟิลม์พิมพ์ว่าEktachrome มันเป็นฟิลม์แบบไหนครับ
    4. ฟิลม์สไลด์ภาษาอังกฤษเรียก transparency film ใช่ไหมครับ

จากคุณ : รักษ์ทะเล - [ 20 ส.ค. 47 03:56:14 A:61.90.16.101 X: ]