CafeTech-ExchangePantip MarketChatTrendyMobilePantown

เอา Soft Filter มาแจกครับ.................

ได้ความรู้จากห้องนี้ไปเยอะแล้ว  เอาความรู้ที่มีน้อยนิดมาแบ่งกันครับ

ลองดูนะครับ  ดีไม่ดีต้องลองดูครับ

อุปกรณ์ประกอบด้วย
    1.เครื่องคอมพิวเตอร์ที่ติดตั้ง Photoshop
    2.ไฟล์รูปต้นฉบับครับ

จากคุณ : pattio - [ 23 พ.ย. 47 11:44:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป