CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

+++เชิญหนอนใหม่และหนอนเก่ารายงานตัวครับ+++ หน้า 3{แตกประเด็นจาก O3269860}

แตกกระทู้เลยดีกว่าครับ..... เดี๋ยวจะโหลดนานเกินไป....
    กระทู้ต่อไปเรื่อยๆครับ.... หนอนใหม่เข้ามาแนะนำตัวกระทู้ส่วนตัวแล้ว
    ก็แจมกระทู้นี้ด้วยนะคร้าบ......

ผมเห็นกระทู้รายงานตัวหนอนใหม่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป... มากมายนับร้อยกระทู้(เว่อร์ไปหน่อย แต่ก็ใกล้เคียงครับ  อิอิ)
    เรามารวบรวมรายชื่อชาวหนอนแบบเป็นทางการดีกว่าครับ
    ดูซิว่าจะมีชาวหนอนซักกี่สิบกี่ร้อยตัว อิอิอิ

ตัวอย่าง กระทู้ @@อีกมุมนึงของเพื่อนหนอน@@ โดยน้าalex95 ตั้งไว้และอยู่ในคลังตอนนี้ครับ....
    http://topicstock.pantip.com/camera/topicstock/O3013983/O3013983.html

อยากให้หนอนใหม่ๆที่จะมารายงานตัว หรือรายงานตัวไปแล้วในกระทู้เดี่ยวๆของตัวเอง
    มารายงานตัวรวมกันในกระทู้นี้นะครับ.....
    หากเล่ารายละเอียดของตัวเองได้เหมือนที่หนอนเก่าได้ทำไว้ในกระทู้น้า alex95 ก็เยี่ยมครับ

กติกา(ขอตั้งนิดนึงนะคร้าบ)
    1. ลงไม่เกินสองคห. ต่อ1คน เดี๋ยวลงมากๆกระทู้อืดครับ...
      1.1 คห.แนะนำตัวเองเหมือนกระทู้ตัวอย่าง พร้อมรูปของตัวเอง(ถ้าสะดวก)
      1.2 คห.แนะนำรูปภาพที่ถ่ายมาด้วยตัวเองที่เป็นแนวที่ชอบที่สุด หรือรูปที่ชอบที่สุด
    ข้อนี้เป็นกติกาเพราะว่าหนอนใหม่ต้องโพสท์รูปเปิดตัวด้วยคร้าบ....

2. แวะมาเยี่ยมกันบ่อยๆ

3. หนอนเก่ามาโพสท์ใหม่ก็ไม่ผิดกติกา เพราะกระทู้นี้ลงคลังแน่นอนเก็บไว้ให้ดูนานๆ
    จะได้เพิ่มเติมให้เหมือนกันตรงรูปที่ตัวชอบด้วยนะคร้าบ....

จากคุณ : w@@n - [ 6 ก.พ. 48 08:56:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป