CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

@#@#@ ภาษาหนอนตอนละคำ @#@#@ O->> Hyper Focus Distance <<-O

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

ภาษาหนอนตอนละคำ อาทิตย์นี้เสนอ Hyper Focus Distance

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

ตกลงไม่มีใครหลังไมค์มาบอกกันเลยนะ ขี้แง
    งั้นอังคารนี้ตามใจฉัน (อีกแล้ว) ละกัน
    ขอเรียนชาว หนอน ตรงนี้เลยละกันครับ
    ถ้าอยากให้เสนอศัพท์ตัวไหน ก็หลังไมค์มาหน่อยละกัน
    ผมคิดคนเดียว ก็ตามใจผมคนเดียว
    เนื้อหาของศัพท์อาจไม่ต่อเนื่องนะครับ
    โดดไปโดดมา คงไม่ว่ากันนะครับ

Hyper Focus Distance
    ยากไปรึเปล่า ???

ผมอ่านเจอในหนังสือเล่มนึง ก็พอเข้าใจ แต่ยังไม่ค่อยเคลียร์เท่าไหร่
    เพราะอธิบายสั้นนิดเดียว ภาพประกอบก็ไม่ค่อยมี
    เลยมาขอบารมีชาว หนอน แจกจ่ายความรู้เป็นวิทยาทานแก่ หนอน ใหม่หน้าใสด้วยนะครับ

เอาล่ะครับ
    ขอเชิญ หนอน ทั้งหลาย ร่วมแบ่งปันความรู้และประสบกาม เอ๊ย ประสบการณ์ได้ครับ
    ไม่จำกัดอิสระทางความคิด จะแซว จะแทรก จะแจม ก็เชิญครับ

สนุกๆ หนอน F&F

หลังจากโพสกันสมควรแก่เวลาแล้ว น้าวุ้นไส้ไหล และผองเพื่อน หนอน เกจิอาจารย์ทั้งหลาย
    จะสรุปรวบยอด แล้วจะนำขึ้นไว้ในกล่องดำเพื่อไว้ใช้อ้างอิงและศึกษาต่อไป

ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

อาทิตย์ต่อไป น้าๆ ที่ว่างก็เชิญตั้งกระทู้แบบนี้ได้เลยนะครับ
    ไม่ได้จดลิขสิทธิ์นะครับ ช่วยๆ กันทำมาหากิน ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอเชิญร่วมเป็นส่วนหนึ่งของห้อง หนอน ครับ

แก้ไขเมื่อ 14 มิ.ย. 48 09:06:55

จากคุณ : wswz - [ 14 มิ.ย. 48 09:01:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป