CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangGameRoom

*** ขอบคุณ คุณโบ๊ท , เพื่อนสมาชิกหนอนทุกคนและพันทิปครับ ***

มีข่าวดีมาบอกจ้า smile

วันนี้คุณโบ๊ทเป็นธุระติดต่อกับทางคุณวรพจน์เพื่อขออนุญาตให้โพสภาพขนาดไม่เกิน 150K ได้สำเร็จเรียบร้อยแล้วครับ

ซึ่งการขอครั้งนี้เราได้ขอเผื่อให้เพื่อนสมาชิกห้องอื่นๆไปด้วยเลย
    ( แต่ห้องรวมผมไม่ทราบว่าทางพันทิปอนุญาตด้วยหรือเปล่า )
    เนื่องเพราะเห็นว่าห้องย่อยนั้นก็มีสมาชิกนิยมเข้ามาสังสรรค์ , โพสภาพให้ติชมกันไม่น้อยไปกว่าห้อง Gallery สักเท่าใด

การขออนุญาตครั้งนี้จึงได้รับการพิจารณาจากทางพันทิปเป็นอย่างดีครับ
    ไม่ต้องตั้งกระทู้ล่ารายชื่อกันแต่อย่างใด

เอาเป็นว่าทราบทั่วกันเลยนะครับว่าต่อไปนี้โพสภาพได้ไม่เกิน 150K
    ใหญ่สะใจคุณภาพดีขึ้นอีกเยอะเลย

จะอ้างว่าบีบอัดเยอะไม่ไหวแล้ว -_-'

Friends & Fun หนอน จ้า
    ดีใจๆๆ ฮ่าฮ่าฮ่า

จากคุณ : ตอสระอือ - [ 30 มิ.ย. 48 20:13:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป