CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@#@#@ ภาษาหนอนตอนละคำ @#@#@ O->> DOF <<-O

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

ภาษาหนอนตอนละคำ อาทิตย์นี้เสนอ DOF

หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน หนอน

แหง่บๆ ขาดงานไปสองอาทิตย์นะครับ
    ขออภัย (ประจำ) ครับท่าน

อาทิตย์นี้สุ่มๆ ขึ้นมาจากหนังสือเล่มนึง
    ประมาณว่าเปิดมั่ว เจอเรื่องไร เอามาตั้งเลย หยอกเย้า

ไม่แน่ใจว่าเคยตั้งรึยัง ผมดูที่กล่องดำแล้วไม่มีนะ
    เอาน่า มาคุยกันหน่อย

ก็...เหมือนเดิมครับ โพสแล้วเผ่น ฮ่าฮ่าฮ่า ทำเงินๆ

ปล. ถ้าเห็นว่ากระทู้มีประโยชน์ รบกวนสละเวลา คลิก เก็บเข้าคลังด้วยนะครับ

เอาล่ะครับ
    ขอเชิญ หนอน ทั้งหลาย ร่วมแบ่งปันความรู้และประสบกาม เอ๊ย ประสบการณ์ได้ครับ
    ไม่จำกัดอิสระทางความคิด จะแซว จะแทรก จะแจม ก็เชิญครับ

สนุกๆ หนอน F&F

หลังจากโพสกันสมควรแก่เวลาแล้ว น้าวุ้นไส้ไหล และผองเพื่อน หนอน เกจิอาจารย์ทั้งหลาย
    จะสรุปรวบยอด แล้วจะนำขึ้นไว้ในกล่องดำเพื่อไว้ใช้อ้างอิงและศึกษาต่อไป

ส่งจูบ ส่งจูบ ส่งจูบ

อาทิตย์ต่อไป น้าๆ ที่ว่างก็เชิญตั้งกระทู้แบบนี้ได้เลยนะครับ
    ไม่ได้จดลิขสิทธิ์นะครับ ช่วยๆ กันทำมาหากิน ฮ่าฮ่าฮ่า

ขอเชิญร่วมเป็นส่วนหนึ่งของห้อง หนอน ครับ

จากคุณ : wswz - [ 13 ก.ย. 48 08:44:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป