CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ผมเผลอลบรูปในCFไปหมดเลยอ่ะครับช่วยด้วยค้าบ

รูปไปเที่ยว งานโรงเรียน แล้วที่สำคัญคอนเสิร์ทโฟร์ มด หายหมดเลยอ่ะครับ
    ลองใช้ โปรแกรมกู้ดู
    อันแรกใช้ Zero ดู .....ไม่ขึ้นมาสั๊กกะรูปเลยอ่ะครับ
    ตัวที่สองลองbadcopy อ่ะครับ ....กู้ขึ้นมาได้หมดเลย...แต่มันให้ผมรีจิสอ่ะครับ เลยได้แต่นั่งดู รูปที่กู้ออกมาตาปริบๆ (เปิดคอมทิ้งไว้ให้โปรแกรมกู้เกือบทั้งคืน มาดูตอนเช้ากดnextไปเค้าบอกว่าต้อง ซื้อเค้าก่อนถึงจะได้อ่ะครับ)

อยากรบกวนพี่ๆ แนะโปรแกรมฟรีที่จะกู้fileใน CF ให้ผมหน่อยอ่ะครับ หรือว่ามี key ของ badcopy ก้ได้อ่ะครับ
    ขอบคุณพีๆมากครับ

จากคุณ : the_jj - [ 16 ก.ย. 48 19:38:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป