CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+•+•+•+•+•+•+•+•+ [ ท ริ ป ร า ช บุ รี ] +•+•+•+•+•+•+•+•+

สวัสดีค่ะ...

เป็นอีกหนึ่งครั้งแล้วจ้า  ที่ได้ไปร่วมทริปถ่ายภาพกับ สมาชิกห้องฟูจิฟีล์มคลับ กันอ่ะ
    สนุกเช่นเดิมกับสมาชิก 34 ท่านค่ะ  ปุเลงๆๆ กันไปถึงราชบุรีในวันฝนพรำๆ  อิอิ

ปกติราชบุรีนี่  ก็เป็นแค่เมืองผ่านเฉยๆ นะคะ เวลาจะไปเพชรบุรีอ่ะ  ก็ได้แต่มองๆ เห็น
    แต่แผงตุ๊กตาผ้าที่เค๊าวางขายกันง่ะ  แต่ครั้งนี้ได้ไปแบบจะจะกันเลยค่ะ  สนุกมาก

ดอกไม้
    ____________________________________________________________________________________

จากคุณ : กำปงพิราเทวี - [ 19 ต.ค. 48 03:53:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป