CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อ่า...คลังกระทู้ตรงทำ water marking&copyright หายไปแล้วอ่ะครับ

รบกวนน้าๆช่วยอัพให้อีกทีได้ไหมครับ มีใครเซฟไว้บ้างหรือเปล่า?

พอดีวันนี้ได้ไปถ่ายรูปที่โจหลุยส์เธียเตอร์กับสมาคมถ่ายภาพฯมาอ่ะครับ

อยากโพส แต่กลัวจะโดนเหมือนกระทู้แนะนำล่าสุดตอนนี้...หุหุ

จากคุณ : smartpoe - [ 30 ต.ค. 48 18:46:45 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป