CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ตารางข้อแนะนำการใช้เลนส์เสริมสำหรับเพิ่มทางยาว (TC) แบบต่างๆครับ

smile

พอดีเจอกระทู้เรื่อง TC ข่างล่าง ที่ผ่านมา ..
    ผมว่ามันถูกดี แต่ไม่มีความรู้เลยว่ามันน่าสนแค่ใหน..
    เลยถามน้าผู้ใหญ่ใจดีของผมไป ...
    น้าตอบกลับมา.. แถมอธิบายกลับมาชุดใหญ่..
    โอ้ว..สุดยอดจริงๆครับ...

ข้อมูลเริ่มเข้มข้นขึ้นทุกทีแล้วครับ..
    น้าต๊ะ คอยรับลูก แล้วส่งขึ้นกระดานดำให้ด้วยนะครับ..
    ต่อไปผมคงจารบกวนน้าผู้ใหญ่ใจดีของผม..
    ให้ช่วยเขียนพวกเรื่องความหมาย สัญญลักษณ์ของเลนส์
    ตัวต่างๆครับ.เช่น dx-vr ฯลฯ

เวอร์ชั่นสำหรับดาวโหลดไปอ่านเองที่นี่ .เป็นไฟล์ PDFครับ
    http://clubsrc.com/images/upload/tc_thai.pdf

ขอบพระคุณมากๆเช่นเคยครับน้าใจดี .

จากคุณ : เข็มหมุด - [ 14 พ.ย. 48 22:56:03 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป