CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

---> อาทิตย์นี้มาแปะรูปกันดีกว่า #89 (51/2548) <---

มาอีกแล้วครับ พ่อแม่พี่น้อง กระทู้ประจำสัปดาห์  ไม่รู้เบื่อกันหรือยังครับ

เอาเป็นว่า ยังไม่เบื่อแล้วกันนะครับ เพราะนี่ก็จะหมดปีแล้ว ฮ่าฮ่าฮ่า

สำหรับสัปดาห์ที่แล้ว หัวข้อ "กลางคืน"  น้อยส์ตรึมเลย หยอกเย้า
    ไม่ใช่  รูปเยอะเลยครับ
    แสดงว่า ชอบถ่ายภาพกลางคืนกันมาก

ไปดูกันได้ที่ http://www.pantip.com/cafe/camera/topic/O3943605/O3943605.html

สำหรับ สัปดาห์หน้า ก็เพื่อเป็นการฉลอง คริสต์มาสต์  เอาเป็น "รื่นเริง" แล้วกันนะครับ

หากันมาเลย อะไรที่ดูรื่นเริง สนุกสนาน จะหมดปีแล้ว น่าจะหาไม่ยากครับ

กระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้า

เช่นเคยครับ สำหรับ กฎกติกามารยาทในการโพสต์กระทู้ประจำสัปดาห์

เพื่อความครึกครื้น และมีกิจกรรมร่วมกัน พวกเราจะนำรูปจากฝีมือของตนเองมาโพสต์กันที่กระนี้ครับ

คนละ 1 รูป เพื่อไม่ให้โหลดกันหนักเกินไปครับ

เป็นกิจกรรมที่ให้เพื่อน ๆ ผู้รักการถ่ายภาพ ได้มีโจทย์ที่จะใช้คิด แล้วหาภาพมานำเสนอกันครับ

รูปที่จะโชว์ มีขนาดได้ถึง 150K นะครับ แต่ก็ไม่จำเป็นต้องใหญ่ขนาดนั้นหรอกครับ สงสารพวกเน็ตช้า ๆ ด้วยครับ

อีกอย่าง อย่าปั่นกระทู้นะครับ ขอเป็นกระทู้เพื่อการแปะรูปกันครับ

กระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้ากระเช้า

สำหรับสัปดาห์ที่ 51  ผมขอนำเสนอหัวข้อ

กระเช้า  ตลาด    กระเช้า

ดูซิครับว่า ตลาดของแต่ละท่าน จะมีรูปร่าง หน้าตาเป็นแบบไหนกัน

สำหรับของผมเป็นตลาดวโรรส ที่เชียงใหม่ครับ
    เห็นแล้ว อยากไปสัมผัสอากาศหนาวอีกสักรอบจังเลย smile

มาเดินตลาดกันเยอะๆ นะครับ

จากคุณ : สุพจน์ - [ 18 ธ.ค. 48 00:02:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป