CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Slash vs Buckethead แบบใคร"เข้าแก๊บ"คุณๆท่านๆกว่ากัน

Slash อยู่แล้ว (8 คน)
      Buckethead เดะ (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

80.00%
     20.00%

มือกีตาร์แห่งดอกไม้(กุหลาบ)เสียบปลายปืน ทั้งสองรุ่น ต่างคนต่างมีชื่อใน 100 อันดับ มือกีตาร์ร็อก ผมไม่อยากถามว่าใครเก่งกว่ากัน เพราะคงไม่มีประโยชน์ ไม่ได้คำตอบ จึงอยากถามคุณๆท่านๆว่า แบบใคร "เข้าแก๊บ" คุณๆท่านๆมากกว่ากันครับ

ผมให้ Slash ครับ เท่กว่าพ่อหัวถังไก่จม ผมหยอยๆ คาบบุหรี่ และเลสพอลลากดิน เท่ขาดใจครับ

จากคุณ : เหลี่ยม กัลเลเกอร์ - [ 4 ม.ค. 49 21:40:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป