CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~~~ ต้อนรับสัปดาห์แรกของปี ด้วยเพลงซึ้ง ๆ "เพราะรักเธอ" ::: Producer / โดม หโยดม ~~~

มีเพลงมาให้ฟังค่ะ กับผลงานที่ อ.โดม หโยดม  เป็นโปรดิวเซอร์ และเกือบทั้งอัลบั้มเป็นเพลงที่แต่งและเรียบเรียงขึ้นเอง

อัลบั้มเพลงป๊อบ ผสมกลิ่นอายแจ๊ส Doux Project II -- "เพราะรักเธอ" ภายใต้การผลิตของ Doux Records ....    

http://www.domehayodom.com/albums/because_of_you/tracks/tracks.php

กรุ่น ๆ ออกจากเตาเลยค่ะ ... เอามาให้ลองฟังดูก่อนนะคะ (ฟังแล้วอย่าตกใจนะว่า อ.โดม แต่งเหรอนี่ ฮ่าฮ่าฮ่า) ข้อมูลอัลบั้มเต็ม ๆ จะตามมาเร็ว ๆ นี้จ้า

ปล. ติดปัญหาการ load คอมเม้นท์ได้เลยนะคะ แบบว่าแฟนคลับงบน้อย เปิดเวบราคาประหยัดค่ะ อิอิ ... เพิ่งเคยทำเวบกราฟฟิคเป็นครั้งแรกด้วยค๊า ยังทำได้ไม่ค่อยดีเท่าไหร่  (จำ template เค้ามา ;-p)  

สาวน้อยปะแป้ง

จากคุณ : pka - [ 5 ม.ค. 49 12:16:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป