CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ห้องนี้มีแฟนๆ neo-progressive rock บ้างใหมครับ

เนื่องจากกระแสคอนเสิร์ท DT มาแรง เลยขอแจมด้วย อิอิ
    ว่ากันด้วย neo-prog rock นะครับ
    1. ชอบวงใหน/ชุดใหนบ้างครับ
    2. หาซื้อกันได้ที่ใหนบ้าง
    3. บอกเว็บด้วยก็ดี

ของผมก็
    1. Pendragon The Masqurade Overture/The World/The Window of life.
    วงอื่นๆก็ Arena/The Visiters,IQ/Dark Matter,Shadow Gallery/ทุกชุด(prog-metal)อื่นๆ.. ละ DT ไว้นะครับ (ทุกชุดแน่นอน)
    2. JU/MusicOne กับสั่งนอก T-T (แพงมากๆๆๆ)
    3. นี่เลยครับ http://www.progarchives.com/Progressive_rock_discography_LIST.asp?style

จากคุณ : ณุ - w_srirak@yahoo.com - [ 11 ม.ค. 49 13:03:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป