CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มาร่วมกันช่วยโหวต ให้กับศิลปินที่ทุกท่านชื่นชอบในปี 2006 กันนะค่ะ..........

Gear Night (6 คน)
      โปเตเต้ (5 คน)
      บอร์ดี้ แสลม (4 คน)
      Flure (7 คน)
      Thaitanium (2 คน)
      ซีล (1 คน)
      Peachmaker (2 คน)
      เอ็นโดรฟิน (5 คน)
      พิงค์ (1 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 33 คน

18.18%
     15.15%
     12.12%
     21.21%
     6.06%
     3.03%
     6.06%
     15.15%
     3.03%

มาร่วมกันโหวต  ศิลปินยอดนิยมของปีนี้กันน่ะค่ะ  แล้วอย่าลืมช่วยกันแสดงความคิดเห็นลงในกระทู้ด้วยน่ะค่ะ  ว่าท่านชอบศิลปินคนใดนอกเหนือจากนี้ด้วยนะค่ะ  อย่าลืมโหวตและแสดงความคิดเห็นเข้ามากันเยอะ  ๆ  น่ะค่ะ  ขอบคุณทุกท่านค่ะ

จากคุณ : ตายในหน้าที่ - [ 15 ม.ค. 49 14:55:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป