CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เคยคิดไหม ดนตรี ยุค60 กะปัจจุบัน มันต่างกันอย่างไร

ห่างเหินมานาน ลองมาฟังเทียบดูแล้ว ส่วนตัวผม ผมว่า พวก beatles และอื่นๆในยุค60 ผมว่ากลอง ไม่ค่อยมีลูกเล่นเท่าไรเลย มาฟังเพลงพวกปัจจุบัน แต่ที่ผมชอบ กีต้า เห็นจะแจ่มที่สุด เซียนดีครับ โซโล่ ลูกเล่น ไม่เหมือนปัจจุบัน เล่นแต่คอร์ดหากิน - -" แล้วท่านอื่นๆคิดแบบไหนมั้งละครับ

Beatles Nerver Die ชื่อนี้ไม่มีวันเลือนลา หายไปจากใจ

จากคุณ : ราชาแบคทีเรีย - [ 20 ม.ค. 49 00:24:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป