CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

Evita กับความทรงจำ

ท่านใดที่ได้ดู Evita แล้ว
    ภาพยนตร์เรื่องนี้เป็นอย่างไรบ้างครับ...
    เรื่องนี้ฉายปีไหนครับ ใช่ 1998 ไหม
    เจ๊เราเล่นได้ดีไหม...

-และอยากทราบว่า วินาทีที่ 32 ของเพลง Love Profusion
    เพลงต้นฉบับเขากระตุกรึเปล่าครับ ตอนดนตรีขึ้น คือผมโหลดมาอ่ะครับ ไม่แน่ใจ

เป็นความรู้สึกแปลก ๆ บอกไม่ถูกอีกแล้วสำหรับผม
    ที่เหมือนจะชอบศิลปินคนใดก็ตาม
    ก็จะค้นหาเรื่องที่ผ่าน ๆ มาของเขา รู้สึกเหมือนมันนานมากเลยนะ
    เรากำลังทำอะไรอยู่ตอนนั้น เขามีเรื่องราวมากมายเกิดขึ้นแต่เราไม่รู้เลย...

อยากย้อนอดีตไปได้จัง

คิดถึงเจ๊จัง...

แก้ไขเมื่อ 07 ก.พ. 49 02:30:42

จากคุณ : หมูต้มยำ - [ 7 ก.พ. 49 02:20:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป