CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครฟัง แคลีน และ แอมมารี่ มาบ้างแล้วครับ ผมว่าเป็นสองอัลบั้มที่ดีที่สุดตอนนี้เลย

แคลีน (2 คน)
      แอมมารี่ (7 คน)
      ชอบทั้งคู่เท่ากัน (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 16 คน

12.50%
     43.75%
     43.75%

ผมฟังอัลบั้มเต็มของทั้งคู่มาแล้วครับ เพราะมากๆ เลยทั้งเสียงทั้งเพลง เป็นเพลงฟังคนละสไตล์ แต่ก็น่าฟังมากเลยครับ วันๆ เปิดแต่สองอัลบั้มนี้ตลอดเลยช่วงนี้

ก็เลยอยากถามคนฟังมาว่าชอบใครมากกว่ากันครับ สำหรับผมเรื่องเสียงร้อง ที่ฟังมานี่เพราะทั้งคู่ แต่เพลงโดยรวมของแคลีนผมว่าจะเพราะเยอะกว่านะครับ ก็ลองโหวตกันดูครับ

จากคุณ : AquaFire - [ 16 ก.พ. 49 14:17:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป