CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ใครไปดูงานBangkok 100 rock Festival มาบ้างงงง

ถ้าใครที่ไปงานนี้แล้วมีความรู้เรื่องเพลงที่ศิลปินแต่ละวงร้องในงานวันนี้
    ช่วยกรุณาบอกผมเอาบุญหน่อยเถอะครับ เพราะว่าผมต้องเอาไปทำงาน ผมถ่ายได้มาแต่รูป แต่ชื่อเพลงนี่ไม่สันทัดเลยครับ

ขอรายชื่อเพลงจาก PR ไปเค้าก็บอกว่าไม่มี ใครรู้หรือว่ามีรายละเอียดอย่างไร ช่วยกรุณาบอกผมเอาบุญหน่อยนะคร๊าบบบบบบบบบบบบบบ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

ผมรู้อยู่แล้วว่าชาวพันทิพย์เราใจดี

หุหุหุหุ

จากคุณ : BIBLE^11^ - [ 19 ก.พ. 49 00:00:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป