CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากให้วงไหนกลับมา Re-union มากที่สุด (ผมเพ้อไปปล่าวเนี่ย)

Gun 'n Roses (12 คน)
      Skid Row (5 คน)
      Deep Purple (0 คน)
      Mr.Big (3 คน)
      Rainbow (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 20 คน

60.00%
     25.00%
     0.00%
     15.00%
     0.00%

ผมกลับไปเปิดอ่านหนังสือ Starpics/ June 2005
    เลยอยากจะถามความเห็นชาวร็อคเว็บพันธ์ทิพย์ว่า
    อยากให้วงไหนกลับมารียูเนี่ยนและมาทัวร์เอเชียครับ บางวงผมเปลี่ยนแปลงน่ะครับ
    ส่วนตัวผมเลือก Gun 'n Roses ครับ

ปล. เล่นๆกันน่ะครับไม่จริงจังอะไรมาก

จากคุณ : MetalRock - [ 26 ก.พ. 49 09:58:22 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป