CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

กระทู้นี้ขอถามหนุ่มๆที่มีแฟนแล้วหรือไม่โสด (สาวๆห้ามคลิ๊ก)

ว่าแล้วสาวๆก็คลิ๊กมาดูกันเพียบ อิๆ พลุ

ถามหนุ่มๆว่า คุณชอบฟัง Rock & Roll
    คุณมีปัญหากับสาวข้างตัวคุณไหม?
    เวลาคุณฟังเพลงร็อค แฟนคุณฟังด้วยไหม?
    หรือมีปฏิกริยาอย่างไรบ้าง?

ต่อต้าน
    ไม่ชอบ
    ฟังด้วยกันเลย
    ฯลฯ

ส่วนผม เธอก็เป็นคนชอบฟังเพลง
    แต่เธอจะฟังพวกแกรมมี่ อาร์เอส หรือเพลงฮิตไปตามเรื่อง
    เวลาเดินเที่ยว เมื่อไรที่ผมเจอร้านซีดี
    เธอจะรู้เลยว่าผมจะต้องใช้เวลานาน
    เธอก็จะไปเดินดูของที่เธอชอบแล้วค่อยโทรหากันอีกที
    โชคดีที่เธอไม่ว่าอะไรผม ในเรื่องความชอบที่แตกต่างกัน
    ผมก็ไม่ว่าเธอที่เธอชอบ เรน ชอบบอดี้ สแลมส์
    เธอเคยลองฟังเพลงที่ผมชอบ เธอก็บอกว่ามันดีแต่ฟังไม่รู้เรื่อง ปวดหัวแต่เราเคยไปดู Korn ด้วยกัน !!!

แล้วคุณล่ะ? มีปัญหาเรื่องนี้บ้างไหม?

จากคุณ : นัยนะ - [ 28 ก.พ. 49 20:58:07 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป