CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

EXODUS LIVE IN BANGKOK

EXODUS LIVE IN BANGKOK
    AT THE ROCK PUB
    4 MARCH 2006

นรกแตกครับ!!!
    (หมายถึงร้อนนะ ไม่ใช่มันส์)

แต่ก็สนุกใช้ได้เลยครับ
    โยกหัวกันมันส์เลย Thrash แท้ๆของจริงคับ

ผมมีแต่รูปexodus
    Canivora ไม่ได้ดู
    Dezember ดูตอนมันเล่นเพลงท้ายๆ ไม่ได้ถ่าย
    เฮียเอสคงถ่ายไว้ ฝากด้วยคับ

รายละเอียด ผมบรรยายไม่เก่ง
    ฝากท่านอื่นบรรยายละกันครับ

แก้ไขเมื่อ 05 มี.ค. 49 03:49:26

จากคุณ : saak12 - [ 5 มี.ค. 49 03:08:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป