CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ศิลปินหรือวงใหนที่คุณเริ่มฟังแล้วติดมากที่สุด

แบบว่าฟังแล้วเบื่อยากอะ ผมฟันธงเลยนะครับว่าไม่มีวงใหนที่ฟังแล้วไม่เบื่อ ผมหมายถึงพอเริ่มฟังก็ชอบ แล้วก็ฟังทุกวัน แต่ในที่สุดก็ต้องมีจุดอิ่มตัว ก็คือเริ่มเบื่อ เริ่มเอียน เอาเป็นว่าวงใหนคือวงโปรดของคุณ

แต่ก่อนผมติดคาราบาวมาก  มันเป็นอะไรที่แหวกแนวมาก
    ต่อมาผมชอบ x japan ระยะเวลาพอๆกับคาราบาว
    แต่ในที่สุดผมก็หาจุดยืนได้ในที่สุด วงนั้นก็คือ เมทัลลิก้า ฟังเป็นปีอะครับ คือฟังแล้วแกะกีตาร์ด้วย แต่เล่นกะวงไม่ได้ เพื่อนๆไม่ยอมรับเค้าจะเอาแต่ บอดี้สแลม

จากคุณ : beway - [ 13 มี.ค. 49 22:38:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป