CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

มีใครเป็นสาวสเก็ตล้อไฟบ้างครับ

ถามหน่อยครับ เผอิญว่าไม่ทันยุคสเก็ตเฟื่องฟูในบ้านเรา จะบอกว่าไม่ทันก็ไม่ใช่ ก็ทันนะ แต่เป็นช่วงปลายๆแล้ว เคยใส่ล้อแล้วออกวิ่งกะเขาเหมือนกัน แต่ตรงได้อย่างเดียวนะครับ เลี้ยวไม่ได้ ( 555) ตอนนั้นเด็กมาก ขโมยของพี่มาใส่เล่น จำได้ลางๆว่าวัยรุ่นยุคพี่ผม เขาไปเล่นกัน มีโดดเรียนไปนัดเจอะกันที่ลานสเก็ตด้วย ช่วงนั้นน่าจะเป็นช่วงพี่แสงแตกเนื้อสาวใช่มั๊ยครับ แล้วพี่ mc sand กับพี่ madonnook เคยโฉบเฉี่ยวบนลานสเก็ตขณะเพลง dancing queen กระหึมไปทั่วลานหรือเปล่าครับ ใครเกิดทันยุคนั้นช่วงเล่าประสบการณ์หน่อย  

ปล แล้วเห็นเจ๊เล่นสเก็ตใน sorry มีใครนึกอยากซื้อรองเท้าสเก็ทมาหัดเล่น หรือปัดฝุ่นเอาคู่เก่าออกจากตุ้ มาไถ่เล่นที่สนามหน้าบ้านบ้างเปล่าครับ

จากคุณ : yev rugrats - [ 24 มี.ค. 49 15:53:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป