CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

MV อยากบอกเธอเหลือเกิน ของ Boy อัลบั้ม Boy To Play ดูแล้วคิดกันยังไงมั่งค่ะ

เพิ่งเปิดตัว MV ตัวแรก ผ่านทางรายการ UBC Inside News เป็นครั้งแรก วันที่ 31 มีนาคม เวลา 20.00 รีรันอีกที 03.00 ทางUBC 17
    เพลง อยากบอกเธอเหลือเกิน ใน อัลบั้มล่าสุด Boy To Play ของ นายบอย-พิษณุ นิ่มสกุล (บอยAF2)
    พี่ๆ เพื่อนๆ ดูแล้วคิดยังไง กันบ้างค่ะมาแชร์ความรู้สึกกันหน่อยนะค่ะ

----
    ส่วนเราดูแล้วเศร้าๆ พี่บอยเล่นได้ดูโอเคมากๆ
    นางเอก MV น้องซาร่าร้องไห้ in มากๆเลยค่ะ
    การเล่าเรื่องของตัวมิวสิค ทำได้ดีเลยหล่ะค่ะ

ตัวอย่างภาพประกอบMV ขอบคุณ UBC นะค่ะ

แก้ไขเมื่อ 01 เม.ย. 49 08:42:07

จากคุณ : thegirlster - [ 1 เม.ย. 49 01:13:26 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป