CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<<< JBC >>> ^^ HaPpY BiRtHdAy ~ JBC ~.. 3 ขวบแล้วนะ ^^

flower Haloooooooooooo Sawasdee kaaaaflower

เค้กวันเกิด.....และแล้ว บ้านหลังน้อยของเราก็ต้วมเตี้ยมมาครบ 3 ขวบ ...ก้าวขึ้นสู่ขวบปีที่ 4....รักคุณ

ของขวัญ..ก้าวของเรา เป็นก้าวที่เดินไปเรื่อยๆ ....ไม่ได้รีบร้อน คือ...แบบว่า เดินๆไปแล้วก็นั่งพักบ้าง นอนเล่นบ้าง..เดินไปเรื่อยๆ ...คือสไตล์ของพวกเรา...เปิดรับสิ่งดีดีที่มีเข้ามารายทาง...อะไรไม่ค่อยดี ก็ลืมไปซะ ...

รักคุณ ... 3 ปีที่ผ่านมา มีเรื่องดีดีเยอะเลยค่ะ ยิ่งดีขึ้นเรื่อยๆ เรื่อยๆ ...บางทีนึกไม่ถึงด้วยซ้ำ ว่าจะได้รับอะไรที่ดีๆเข้ามาแบบไม่ได้ตั้งตัว...

..สมกับที่เธอพูดเสมอว่า We'll Grow Up Togetherlove

flower รายการขอบคุณประจำปี เทพีสงกรานต์2

มาลัยสงกรานต์..ขอบคุณผู้อาวุโสทุกท่าน(หมายถึง มามาทั้ง 5 นะคะ)  ที่เป็นหลักพึ่งพิงแก่ลูกๆหลานๆ..เป็นที่ปรึกษา และยังเป็นแนวหน้าในยามบิ๊กบอสต้องการ

มาลัยสงกรานต์..ขอบคุณผู้แปลข่าว แปลคลิป หาข่าว หาคลิปทุกท่าน...บ้านเรามีความสุขจากข่าวคราว จากบทความ จากการรับรู้ข่าวคราวบิ๊กบอส ก็เพราะพวกมามา พี่ๆน้องนี่แหละค่ะ

มาลัยสงกรานต์..ขอบคุณพี่ๆน้องๆที่อยู่เป็นเพื่อนกัน ช่วยเหลือกันตลอดมา และหวังว่าเราจะอยู่กันไปนานๆๆๆๆๆๆ

มาลัยสงกรานต์ ขอบคุณพี่สายและน้องๆหลินฮุ่ยทุกๆคน สำหรับทุกความสนับสนุน (และทำให้คุณชายบอกรักพวกเราจนได้ อิอิ)

มาลัยสงกรานต์..ขอบคุณสำหรับเพื่อนต่างประเทศ สำหรับทุกความเป็นมิตรที่น่ารักของพวกเรา

เทพีสงกรานต์1..Special Thanks to 1 พี่สาวและ 3 เทพีสงกรานต์1น้องสาว :

มาลัยสงกรานต์ ป้าเล็ก..อยากบอกว่า ขอบคุณสำหรับทุกอย่างที่ป้ามีน้ำใจและทุ่มเทกับคนรัก Jerry ตลอดมานะคะ ..ดีใจที่มีป้าอยู่กับพวกเราด้วยค่ะ

น้องสาวทั้ง 2....ที่ยืนหยัดอยู่ด้วยกัน...สุมหัวปรึกษากันอยู่ 3 คนตลอดมา..

มาลัยสงกรานต์ น้องจุ๋ม...แม่บ้านของพวกเรา หุหุ ขอบคุณสำหรับการับฟังเวลาพี่สติแตก ...คำแนะนำ ข้อคิดต่างๆ ..ปีนี้จะพยายามหาเรื่องให้ปวดหัวให้น้องจุ๋มน้อยลงนะ แต่..น้องจุ๋มก็...นะ..ทริปหน้าต้องไปนะ นะ นะ

มาลัยสงกรานต์..น้องแหม่ม...กำลังสำคัญของ JBC ...น้องแหม่มทำให้ได้หมด ไม่ว่าจะเรื่องอะไรก็ตาม...บ้านใหญ่ของเรา ก็ฝีมือน้องแหม่มล้วนๆ ...(แบบที่พี่ช่วยมะได้เลย) .... หวังว่า....เราจะได้เห็นทู้เบ่บี๋ เหมือนดิมที่นี่นะ....ที่ไหนๆ ก็ไม่เหมือนบ้านที่คุ้นเคยที่นี่หรอกค่า

....และ 1 น้องสาวตัวกลมๆ

มาลัยสงกรานต์..น้องขา..ขอบคุณที่เป็นเพื่อนกรี๊ด เพื่อนรับฟัง เพื่อนปรึกษา..เพื่อนให้กำลังใจแบะรู้ใจพี่แขนตลอดมาตั้งแต่ยังไม่มี JBC จนครบ 3 ขวบนี่แล้ว.....เรา 2 พี่น้องก็ยังกรี๊ดได้เรื่อยๆ 5555555…คุยกะน้องขาแล้วมันส์ที่ซู้ดดดดดดด

มาลัยสงกรานต์และขอบคุณ JBC Team รุ่นปัจจุบันทุกคนนะคะ .  . พี่หน่อย อ้อย กรีน แก้ว. .ขอบคุณมากจริงๆค่ะ

รักคุณ ไม่ว่าคำพูดที่ออกจากปากเธอวันนั้น เธอจะพูดออกมาด้ยฟีลไหนก็ตาม....
    ..แต่เราถือว่า ..เธอบอกรักพวกเราแล้วนะคะ.."Jerry Love JBC too….." สาดน้ำ

มาลัยสงกรานต์..ขอบคุณคนดีดีคนนึง..... ที่นำพวกเรามาเจอเพื่อนดีดี...แบบทุกวันนี้ มาลัยสงกรานต์

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ยอ้าย JBClove

จากคุณ : cutie bunny - [ วันจักรี 06:43:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป