CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<<< JBC >>> ^^ เก็บตกรูปบิ๊กบอส - 2 - ^^

flower Halooooooooooo....Sawasdee Kaflower

รักคุณ ตื่นเช้ามาแปะต่อค่ะ..

รักคุณ สำหรับเรื่องาน Meeting * 8 ....ขออภัยที่ยังไม่สามารถแจ้งรายละเอียดได้ซะที เพราะกำลังรอสรุปเรื่องสถานที่อยู่ค่ะ (เหอๆๆๆๆฮ่าฮ่าฮ่า 5555555...ขออภัยอีกรอบ แช่น้ำแบบว่าอากาศร้อนๆเลยใกล้บร้าแล้วค่าสาดน้ำ)...
    แต่ว่า จะเปลี่ยนสถานที่นะคะ  "คาดว่า" ที่ใหม่ จะเป็นร้าน "SPOON" ค่ะ ...ก็ที่เคยจัดงาน thanks ไปปลายปีที่แล้วนั่นแหละค่า...

รักคุณ วันยังเป็นวันเดิม อาทิตย์ที่ 23 เมษายน...ถ้าสรุปรายละเอียดได้เมื่อไหร่ จะแจ้งให้ทราบทันทีฮับ ...ยังไงก็เตรียมฟิตร่างกายไปแดนซ์ตามบิ๊กบอสก่อนก็แล้วกันนะคะ

ปืนฉีดน้ำ ขอตัวไปบร้า เอ๊ย ไปแปะรูปต่อ

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

All pix credit to Mee@jerrybunnyclub เทพีสงกรานต์2

จากคุณ : cutie bunny - [ 9 เม.ย. 49 07:39:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป