CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

## 20ปี บ้าหอบฟาง หลังจากเปิดจองบัตรวันแรกก็หมดซะแล้ว คุณคิดว่าคนที่พลาดบัตรควรทำอย่างไรดี ##

น่าจะมีการให้มีการเพิ่มรอบการแสดง (2รอบ 3รอบ ก็ว่ากันไป) (13 คน)
      น่าจะย้ายสถานที่แสดงให้ใหญ่กว่านี้ (รัชมังคลา ศุภชลาศัย) (8 คน)
      ทำใจ ทำใจบัวผัน (รอซื้อ DVD - VCD ดีกว่า) (8 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 29 คน

44.83%
     27.59%
     27.59%

ผมคนนึงนี่ล่ะครับ ที่พลาดบัตร เนื่องด้วยเหตุขัดข้องทางเทคนิคบางอย่าง - -"

เราจะแก้ปัญหานี้ไงดีครับพี่น้องครับ

ส่วนตัวผมเืลือก ข้อ 2 เพราะ
    ไม่เอาเพิ่มรอบ แต่ขอเป็นเปลี่ยนที่เล่นได้มั้ยครับ อย่างสนามมังคลา หรือสนามศุภก็ได้ - -"

เราจะได้เห็นกันจริงๆว่า คอนเสิร์ต 20 ปีครั้งนี้ จะมีคนไปดูกันกี่หมื่นคน เพราะถ้าเพิ่มรอบ คงจะมีหลายๆคนไปดูเบิ้ลรอบ 2 และ 3 และ 4 และ....แน่นอน เราก็จะวัดจำนวนแฟนเพลงทั้งหมดไม่ได้ครับ

รับรองมีลุ้นว่าถ้าไปจัดที่ผมว่า สนามก็อาจแตกได้ เพราะคนเยอะมากๆๆๆๆ นี่จองวันแรกก็เต็มแล้ว - -"

ถ้าหากย้ายที่เล่นที่ใหญ่กว่านี้ ผมและิีก็หลายๆคนที่พลาดบัตรคงได้ไปร่วมในคอนเสิร์ตประวัติศาสตร์ครั้งนี้แน่นอนครับ

http://www.moremusic.co.th/phpBB2/html/viewtopic.php?t=942
    เมื่อวานวันที่ 8 เปิดจองบัตรวันแรก ไม่ทันถึงเที่ยงบัตรยืน (เตรียมเก็บปิ๊ก) ก็ Sold Uot แล้ว ตกบ่ายๆเย็น ก็ไม่เหลือซักที่นั่ง งานนี้ได้ยินว่าทาง GMM เปิดจองเป็นการภายในก่อนแล้ว ซึ่งก็คาดว่างานนี้เหล่าคนดนตรี-ดาราคงไปดูกันเต็มอิมแพคแน่นอน

แล้วคนที่พลาดบัตรทั้งหลายว่าไงครับ เพราะตอนนี้ผมกะลัง So Sad มากๆ

เฮ้อ....กุ้มใจไม่มีล.ลิง

จากคุณ : NarinNil - [ 9 เม.ย. 49 10:35:06 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป