CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

หลังจากดู I'm going to tell youฯ จบขอสารภาพว่า ...

ผมตกหลุมรักกายริชชี่เข้าให้แล้วฮะ ๕๕๕
    ทั้งหนวดทั้งเครา ไหนจะยังสำเนียงพูดอีก
    เคยเห็นแว๊บๆว่ามีสมาชิกในบอร์ดเป็นเมียน้อยกายริชชี่
    ผมขอสมัครเป็นเมียน้อยเพิ่มอีกคนละกันนะฮะ ;P

สวัสดีปีใหม่สมาชิกในบอร์ดทุกคนด้วยนะครับ

ปล. ทั้งนี้ทั้งนั้นต้องขอขอบคุณคุณ rien อีกครั้งนะครับ
    ที่แนะนำเวปสำหรับไปหาคลิปมาโหลดดู
    เพราะผมรอเจ๊ออกดีวีดีมาได้ชาติกว่าๆแล้วฮะ
    รอจนเหงือกแห้ง อิเจ๊ก็ไม่ยอมออกมาสนองตัณหาสักที
    คราวนี้ได้ดูครบ สมใจอยากแล้วครับ
    ปปล. ดูแล้วรู้สึกชอบมาดอนน่าเพิ่มขึ้นมาอีกเยอะฮะ
    เพราะจริงๆก่อนหน้านี้ไม่ค่อยได้รู้จักตัวเธอเท่าไหร่
    แต่พอได้ดูจากเรื่องนี้แล้วก็ทำให้ผมได้เห็นเธอเพิ่มขึ้นมาในอีกแง่มุมนึง
    รู้สึกดีตอนที่เธอกล่าวเป็นห่วงเหล่าแดนเซอร์ตอนจะขึ้นโชว์คืนที่ฝนตกน่ะฮะ
    ว่ายังไงก็ตามขอให้ทุกคนระวังตัว อย่าทำอะไรที่เสี่ยงต่อความปลอดภัยตัวเอง

จากคุณ : เอเควียส - [ วันเนา (14) 23:29:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป