CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[เกมมาเฟีย] กระทู้Voteที่1 สงครามเริ่มขึ้นแล้ว ********

**เช็คตารางความสามารถได้ที่นี่เลยครับ**
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/A4278169/A4278169.html

**ใครยังไม่ได้รับโค๊ดเนม เช็กหลังไมค์อีกทีครับ  ถ้ายังไม่มีให้ลองแจ้งผมอีกที**

********************************************************************************************************

เปิดโหวตตั้งแต่วันนี้ จนถึง18.00น. พรุ่งนี้นะครับ(รอบแรกให้ยาวๆหน่อย)

คนดวงซวยที่มีชื่อ VOTE 5 อันดับแรก จะตายครับ - -
    ถ้าคนโดนVoteไม่ครบ5คนจะสุ่มจากคนเล่นทั้งหมด ให้ตายจนครบ5คนครับ

ความสามารถพิเศษจะใช้ก็ใช้ได้ในช่วงรอบโหวตนี้เลยนะครับ(มีผลหลังจบโหวต)

ใช้Login ที่เล่นเกมในการโหวตเท่านั้นนะครับ

ปล.ใครแก้ไขข้อความหลังปิดโหวต ผมจะไม่นับเสียงนั้นนะครับ
    ปล.**พิเศษ  สุ่ม1คนจากทุกๆคนที่โหวต แจกItemชิ้นที่5ครับ**

.

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 49 16:14:07

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 49 11:22:55

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 49 11:02:39

แก้ไขเมื่อ 17 เม.ย. 49 10:58:26

จากคุณ : Aya+EVE - [ 17 เม.ย. 49 10:57:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป