CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

นานๆ จะเห็นค่ายใหญ่อย่างRS ทำอัลบั้มแนวอินดี้ออกมาให้ฟังอย่างใน STEP น่ะครับ

ฟังตอนแรกก็ไม่คิดว่าเป็นของค่าย RS หรอกนะครับ

**ก็เพลงนอนหลับน่ะหรือคือการพักผ่อน ของวงMIDNIGHT CRISIS น่ะครับ
    เพลงนี้อยู่ในอัลบั้ม STEP ด้วย แล้วก็ยังมีเพลงอื่นๆ อีกที่ออกแนวอินดี้กว่านี้ด้วยครับ เท่าที่เคยฟังก็มีเพลงของไล้ค์ เบอร์รี่  วงนี้ก็เพราะดีแต่เผอิญจำชื่อเพลงไม่ได้อ่ะครับ  

ก็ถือว่าเป็นปรากฎการณ์ใหม่ของผมอ่ะครับที่เห็นค่ายนี้ทำแนวเพลงแบบนี้ออกมาให้เราฟังด้วย

แต่สำหรับคนอื่นผมไม่ทราบเหมือนกัน** ก็แล้วแต่ใครจะคิดอะครับ

จากคุณ : ใจละลายเวลาเห็นเธอ - [ 18 เม.ย. 49 13:34:24 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป