CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

<<< JBC >>> ...Thanks..Thanks..Thanks..Thanksssssssss....

flower Halo...Sawasdee ka...flower

(เอ่อออ เกือบเปิดบ้านไม่ได้ เพราะแทบตายกะหมอซู ในคลิปใหม่ โอ้ยยยย เช้านี้เกือบไม่รอด)

รักคุณ เก็บสติ (และเก็บความอยากดู๊ อยากดู ไว้ก่อน)...มาเปิดบ้าน เล่าบรรยากาศงานเมื่อวาน และก็รายการขอบคุณย้าวยาว....

ผีเสื้อ ...งาน JBC Meeting 8 Bad Boy, We really enjoy your dancing! เมื่อวานผ่านไปด้วยดี.....บอกตรงๆว่า เราแฮปปี้กับงานนี้มากๆค่า...

ผีเสื้อ...งานอาจะมีปัญหา หรืออาจมีความไม่สะดวกบ้าง ทางทีมงานต้องขออภัยไว้ ณ ที่นี้ด้วยนะคะ

ผีเสื้อ...ต่อไป เป็นรายการขอบคุณ ขอบคุณ และขอบคุณ ...ครือว่า ตอนเปิดงาน ท่องสคริปต์ไว้แล้วนะคะ แต่ว่า พอถือไมค์ปุ๊บ ลืมสนิทหมดทุกอย่างค่ะ แหะๆ ..

รักคุณ ขอบคุณน้าปาน พี่ R พี่ฉิน ที่ให้เกียรติหลานๆ มาร่วมสนุกกับพวกเรา และพวกเราก็ได้รับพรจากมามาทั้ง 3 ด้วย....และขอบคุณพี่ 3J และคุณย่า แม้จะไม่ได้ไปร่วมงานด้วยค่ะ และขอบคุณคุณย่าเป็นพิเศษสำหรับความกรุณาที่ช่วยตามเรื่องของที่สั่งไว้ และขันน้ำสำหรับใช้ในพิธีรดน้ำดำหัว....และของรางวัลด้วยนะคะ

รักคุณ..ขอบคุณพี่เล็ก...สำหรับทุกๆอย่างและประสานงานเรื่องสถานที่ ของรางวัลมากมาย...ขอบคุณมากค่าป้าขา...

รักคุณ..ขอบคุณพี่สาย สำหรับของรางวัล และภาพกรี๊ดๆที่นำมาฝากนะคะ

รักคุณ..ขอบคุณนี กลอยและน้องๆกลุ่มหลินฮุ่ย..สำหรับทุกๆความช่วยเหลือและช่วยงานเมือวานอย่างดีเยี่ยม

รักคุณ...ขอบคุณ 2 พิธีกรคู่หู คู่ฮา ..น้องอิ๋ม+น้องหมูโลมา...ฮามากขอบอก ปีหน้าเอาอีกๆๆ (ของที่ระลึกที่ให้ไป ให้แต่รูปนะ ขอกรอบคืนฮ่าฮ่าฮ่า..........พูดเล่นเน่อ)

รักคุณ..ขอบคุณ Stand คุณชายใหญ่ยักษ์จากพี่จุ๊ยซ์ และStand  Mia จากน้องเก๋ด้วยค่า

รักคุณ..ขอบคุณกลุ่มน้องสิ...สาวๆโต๊ะลงทะเบียน

รักคุณ..ขอบคุณสำหรับเจ้าของแผ่นคลิปทุกแผ่นที่เปิดในงานเมื่อวาน

รักคุณ ขอบคุณร้าน Spoon สำหรับสถานที่และอาหารอร่อยๆ (แต่เราได้หม่ำแค่ทอดมันกะเส้นหมี่)

รักคุณ ขอบคุณพี่ๆเพื่อนๆน้องๆที่มาร่วมงานทุกคนนะคะ หวังว่าจะได้รับความสุข สนุกสนานกลับไปนะคะ....นับจากใบลงทะเบียน และรวมสต๊าฟแล้ว มีผู้ร่วมงานประมาณ 120 คนค่ะ ว๊าววววว..เกินคาดอีกแล้ว

รักคุณ..ขอบคุณพี่ๆน้อง JBC Team ทุกๆคน..พี่หน่อย น้องอ้อย น้องหมู น้องกรีน น้องแก้ว...รักคุณ..และน้องแป้งน้องปอ..ทีมรุ่นเล็ก....พวกเราอยู่ด้วยกันมานาน ก็ขอให้อยู่ด้วยกันตลอดไปนะคะ

Special Thanks...จุ๋มและน้องแหม่ม..ขอบคุณที่ร่วมคิด ร่วมทำ ร่วมปรึกษาและให้กำลังใจกันมาตลอด..ขอบคุณที่อยู่ข้างๆกันมาตลอด ไม่มีน้องๆ พี่ก็คงไม่มีแรงทำเหมือนกันรักคุณ XIE XIE JUM+ & MAM

love ขอบคุณคุณชาย...ที่ทำให้พวกเรามีวันนี้ด้วยกันlove

จุ้ย อ้าย คุณชายinlove
    จุ้ย อ้าย JBClove

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 49 14:15:46

แก้ไขเมื่อ 24 เม.ย. 49 08:22:12

จากคุณ : cutie bunny - [ 24 เม.ย. 49 08:21:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป