CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

อยากรู้จำนวนประชากรห้องร็อคอ่ะคับ มาลงชื่อกันหน่อยคับ

อยากรู้จำนวนประชากรห้องร็อคอ่ะคับ

คือว่า   จะเอาไปทำรายงานส่งอาจารย์อ่ะคับ (ไม่ใช่!!!...ล้อเล่นคับ ^ ^)

แค่อยากรู้เฉยๆ   ว่ามีจำนวนกี่ท่านกันแล้วว....
    มาช่วยลงชื่อกันหน่อยนะคับ  ส่วนใครลงชื่อแล้วก็อย่าลงซ้ำละครับ

เอาแบบว่า คห.1 ก็เป็น 1คน, พอมีคนมาลงชื่อ คห.2 ก็เป็นจำนวน 2คน , คห.3 ก้อเป็น 3คน ไล่ไปเรื่อยๆ ไร'งี้อ่ะคับ

**แล้วก็บอกด้วยครับ ว่าเพลงล่าสุดที่เพิ่งฟังไปของคุณ เป็นเพลงอะไรของใคร

ตอนนี้ใกล้จะครบ 100 (ล้าน)คนแล้วคับ
    มีอยู่ 92 (ล้าน)คนแล้ว   ขออีก 8(ล้าน)คน ครับ ช่วยๆหน่อยคับ
    ใครยังไม่ได้มาลงชื่อก็เข้ามาลงกันหหน่อยนะคับ

แก้ไขเมื่อ 12 พ.ค. 49 10:02:25

แก้ไขเมื่อ 06 พ.ค. 49 00:51:53

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 49 16:34:08

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ค. 49 03:37:37

จากคุณ : saak12 - [ 3 พ.ค. 49 03:30:59 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป